single_banner_1

TURFMAN 700

Motar Turf da Aka Ƙirƙira Don Hanya da Noma

ZABEN LAunuka
  guda_icon_1 guda_icon_1 guda_icon_1 guda_icon_1 guda_icon_1 guda_icon_1 guda_icon_1 guda_icon_1 guda_icon_1 guda_icon_1 guda_icon_1 guda_icon_1
single_banner_1

Hasken LED

Motocin sufuri na mu sun zo daidai da fitilun LED.Fitilolin mu sun fi ƙarfi tare da ƙarancin magudanar ruwa akan batir ɗinku, kuma suna isar da filin hangen nesa sau 2-3 fiye da masu fafatawa, don haka zaku iya jin daɗin hawan ba tare da damuwa ba, koda bayan faɗuwar rana.

banner_3_icon1

AZUMI

Baturin lithium-ion tare da saurin caji mai sauri, ƙarin cajin hawan keke, ƙarancin kulawa da babban aminci

banner_3_icon1

MAI SANA'A

Wannan samfurin yana samar muku da juzu'i maras dacewa, ƙara jin daɗi da ƙarin aiki

banner_3_icon1

CANCANCI

Certified ta CE da ISO, Muna da kwarin gwiwa kan inganci da amincin motocin mu wanda muke ba da Garanti na Shekara 1

banner_3_icon1

PREMIUM

Ƙananan girma da ƙima akan waje da ciki, za ku yi tuƙi tare da matsakaicin kwanciyar hankali

samfur_img

TURFMAN 700

samfur_img

DASHBOARD

Amintaccen keken golf ɗinku yana nuna ko wanene ku.Haɓakawa da gyare-gyare suna ba da hali da salo ga abin hawan ku.Dashboard ɗin keken golf yana ƙara kyau da aiki a cikin keken golf ɗin ku.Kayan na'urorin motar golf a kan dashboard an ƙera su don haɓaka ƙawa, jin daɗi, da aikin injin.

TURFMAN 700

GIRMA
jiantou
 • GIRMAN WAJEN WAJE

  3000×1400×2000mm

 • WUTA

  mm 1890

 • FASSARAR HANNU (GABA)

  1000mm

 • WASIYYA MAI TSARKI (BAYA)

  1025mm

 • NAZAN BIRKI

  ≤4m ku

 • MIN JUYA RADIUS

  3.6m ku

 • NAUYIN CURB

  445kg

 • MAX TOTAL MASS

  895kg

INJINI/DRIVE TRAIN
jiantou
 • TSARI NA WUTA

  48V

 • WUTAR MOTA

  6,3kw

 • LOKACIN CIGABA

  4-5h

 • MAI MULKI

  400A

 • GUDUN MAX

  20-40km/h

 • MAX GRADIENT (CIKAKKEN KYAUTA)

  30%

 • GUDUN MAX

  20-40km/h

 • BATURE

  110 Ah lithium baturi

JAMA'A
jiantou
 • JAMA'A

  14X7"Aluminum Daban Daban/23X10-14 Taya Kashe hanya

 • MATSALAR ZAMANI

  Mutane biyu

 • MASU KYAUTA KYAUTA

  Candy Apple Red, Fari, Black, Navy Blue, Silver, Green.PPG> Flamenco Red, Black Sapphire, Bahar Rum, Farin Ma'adinai, Blue Portimao, Arctic Gray

 • LAMUN KUJERAR ZAMANI

  Black&Black, Silvery&Black, Apple Red&Black

 • GARANTI

  Garanti mai iyaka na shekara 1

JAMA'A
jiantou
 • FRAME

  Hot-galvanized chassis

 • JIKI

  TPO allura gyare-gyare na gaba saniya da na baya jiki, Automotive tsara dashboard, launi dace jiki.

 • USB

  USB soket + 12V foda kanti

samfur_5

GAGARAU

Babban ma'aikacin goga na mu yana ture tarkace yana ɗaukar tasirin sa yayin da yake kare ƙarshen mota kuma yana ƙara ɗan tauri ga abubuwan gani.Ana tunanin su gabaɗaya a matsayin kayan haɗin abin hawa daga kan hanya kuma siffa ce ta gama gari na ginin hanya, amma akwai lokuta da yawa, duka a kan-da kuma a kan hanya, inda za su iya zuwa.

samfur_5

Akwatin CIKI

Kuna buƙatar ɗaukar kaya masu nauyi tare da keken HDK ɗinku?Wannan akwatin thermoplastic da aka girka a bayan keken ku zai ba ku ƙarin sarari da yawa don ɗaukar kayan aiki, jakunkuna ko duk wani abu da kuke buƙatar jigilar kaya.Mai girma don farauta, noma ko kawai yin tafiye-tafiye cikin sauri zuwa rairayin bakin teku.Ana yin ta ne daga filastik mafi ƙarfi da ɗan adam ya sani.Bugu da kari, yana da dorewa zai dade.

samfur_5

BATIRI LITHIUM-ION

Ana iya amfani da su don samfurori iri-iri tun daga wayar hannu zuwa motoci, kuma halayensu sun fi girma idan aka kwatanta da sauran batura masu caji.Muna amfani da batir lithium-ion masu inganci ga kowa sai kaɗan daga fitilun mu masu caji, fitilun bincike, fitilar kai, da fitulun ruwa, kamar yadda suke ba mu damar samar da ayyuka masu inganci, samfuran dorewa da abokan cinikinmu ke amfani da su.

samfur_5

TAYA

Kallon ku, salon ku - yana farawa da dorewa, amintattun ƙafafun keken golf da tayoyin don haskaka motar ku.Mun fahimci babban taya yana samar da ingantacciyar ƙwarewar tuƙi, amma dole ne ya kalli ɓangaren, shima.Duk tayoyin mu sun cika ƙaƙƙarfan ƙa'idodi don kwanciyar hankali da ɗorewa da fasalin mahalli masu ƙima don haɓaka rayuwar taka.

TUNTUBE MU

DON KARA KOYI GAME

TURFMAN 700